ഓഡിയോ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള സോഷ്യൽ മീഡിയ അപ്ലിക്കേഷനാണ് Clubhouse. ഈ പുതിയ പ്ലാറ്റ്ഫോം തത്സമയം ചാറ്റുചെയ്യാനും സ്റ്റോറികൾ പങ്കിടാനും സൗഹൃദം പങ്കിടാനും മറ്റ് നിരവധി ഉപകരണങ്ങളുടെ ആവശ്യമില്ലാതെ ശബ്‌ദം ഉപയോഗിച്ച് പരസ്പരം ആശയങ്ങൾ പങ്കുവയ്ക്കാനും അനുവദിക്കുന്നു. വീഡിയോ ലൈവ്സ്ട്രീമുകളില്ല, സന്ദേശമയയ്‌ക്കലില്ല, ഫോട്ടോകൾ അപ്‌ലോഡുചെയ്യാനോ ഡൗൺലോഡുചെയ്യാനോ ഇല്ല: ആളുകൾ സംസാരിക്കുകയും ആശയങ്ങൾ കൈമാറുകയും ചെയ്യുന്നു how to reserve your Clubhouse username. നിങ്ങളുടെ Clubhouse ഉപയോക്തൃനാമം എങ്ങനെ റിസർവ് ചെയ്യാം. നിങ്ങൾക്ക് വ്യക്തിഗത ക്ഷണങ്ങളിലൂടെ മാത്രമേ ആപ്പിൽ പ്രവേശിക്കാൻ കഴിയൂ. സോഷ്യൽ നെറ്റ്‌വർക്കിന്റെ ഓരോ ഉപയോക്താവിനും അവരുടെ പ്രൊഫൈൽ സൃഷ്‌ടിച്ച് ആവശ്യമായ ഡാറ്റ പൂരിപ്പിച്ച ശേഷം വ്യക്തിഗത ക്ഷണങ്ങൾ‌ക്കായി കാത്തിരിക്കാം. How to get an invite to Clubhouse നിലവിലെ ഉപയോക്താവിൽ നിന്നുള്ള വ്യക്തിഗത ക്ഷണം വഴിയാണ് Clubhouse അപ്ലിക്കേഷനിൽ പ്രവേശിക്കാനുള്ള മാർഗം നേരിട്ടുള്ള വ്യക്തിഗത കണക്ഷനുകളൊന്നുമില്ലെങ്കിൽ, ട്വിറ്റർ, ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പോലുള്ള മറ്റ് സോഷ്യൽ മീഡിയകളിൽ ക്ഷണം ചോദിക്കുന്നത് നല്ലതാണ്. നിങ്ങളുടെ സോഷ്യൽ നെറ്റ്‌വർക്കിൽ ആർക്കെങ്കിലും അക്കൗണ്ട് ഉണ്ടായിരിക്കും # Clubhouse എന്ന ഹാഷ്‌ടാഗ് ഉപയോഗിച്ച് , ട്വിറ്റർ, ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പോലുള്ള മറ്റ് സോഷ്യൽ മീഡിയകളിൽഒരു നിങ്ങളുടെ അപേക്ഷ പോസ്റ്റുചെയ്യുന്നത് നിങ്ങളെ പ്രവേശിപ്പിക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒരു സജീവ ഉപയോക്താവിന്റെ ശ്രദ്ധ പിടിച്ചുപറ്റിയേക്കാം. അപ്ലിക്കേഷനിൽ‌ നിങ്ങൾ‌ക്ക് ധാരാളം ചങ്ങാതിമാരുണ്ടെങ്കിൽ‌, നിങ്ങൾ‌ അപ്ലിക്കേഷൻ‌ ഡ ഡൗൺ‌ലോഡുചെയ്‌ത് ഒരു ഉപയോക്തൃനാമം ഉണ്ടാക്കിയതായി അവർക്ക് ഒരു അറിയിപ്പ് ലഭിച്ചേക്കാം (ഇത് അവരുടെ അറിയിപ്പ് ക്രമീകരണത്തെയും അപ്ലിക്കേഷൻ‌ പ്രവർ‌ത്തനത്തെയും ആശ്രയിച്ചിരിക്കുന്നു). സമാന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ ഇപ്പോൾ,Twitter’s Spaces ക്ലബ്‌ഹൗസിനോട് സമാന പ്ളാറ്റ് ഫോണആമഅ. നിലവിൽ ബീറ്റ ടെസ്റ്റിലാണ്, ഓഡിയോ ചാറ്റ് റൂമുകൾ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് എത്തിക്കുന്നു, നവംബറിൽ ഇത് പ്രഖ്യാപിക്കുകയും അതിന്റെ പ്രാരംഭ പരിമിത ബീറ്റ ടെസ്റ്റിംഗ് പതിപ്പ് ഡിസംബറിൽ സമാരംഭിക്കുകയും ചെയ്തു. club house app android clubhouse app

By fgt

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *