നെറ്റ്ഫ്ലിക്സിന്റെ ആന്തോളജി വെബ് സീരീസ് നവരസയിൽ ഒൻപത് ഹ്രസ്വ/എപ്പിസോഡുകൾ ഉൾപ്പെടുന്നു, ഓരോന്നും ഒൻപത് ശക്തമായ മനുഷ്യ വികാരങ്ങൾ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു, കൂടാതെ ഈ വികാരങ്ങൾ എതീ രി, 92 സമ്മർ , പ്രോജക്റ്റ് അഗ്നി, പായസം, പീസ് , രൗദ്രം, ഇൻമൈ, തുണിന്ത പിൻ, ഗിത്താർ കമ്പി മേലേ നിന്ദ്രു എന്നിവയാണ് ഒമ്പത് ഷോർട്ട്സ്. 

 Web Series: Navarasa Navarasa Cast: Suriya, Vijay Sethupathi, Siddharth, Revathi, Parvathy Thiruvothu, Prayaga Martin, Arvind Swami, Prasanna, Poorna, Delhi Ganesh, Rohini, Gautham Vasudev Menon, Yogi Babu, Remya Nambeesan, Aditi Balan, Bobby Simha, Riythvika, Sree Raam, Atharvaa, Anjali, Kishore Navarasa 
Directors: Arvind Swami, Bejoy Nambiar, Gautham Vasudev Menon, Karthik Subbaraj, Karthick Naren, Priyadarshan, Rathindran R Prasad, Sarjun and Vasanth S. Sai 
 നവരസ സീസൺ 1, എപ്പിസോഡ് 3 ന്റെ പ്രോജക്ട് അഗ്നി എന്ന ഹ്രസ്വചിത്രത്തിന്റെയാണ് അവലോകനം ചിത്രം കൂടുതലും വിഷ്ണുവും സുഹൃത്ത് കൃഷ്ണയും തമ്മിലുള്ള സംസാരമാണ് . 
തന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ സിദ്ധാന്തം ചർച്ച ചെയ്യാൻ അദ്ദേഹം തന്റെ സുഹൃത്ത് കൃഷ്ണയെ ക്ഷണിക്കുന്നു. ലോകാവസാനത്തെക്കുറിച്ചുള്ള മായന്മാരുടെ പ്രവചനത്തെക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ചുകൊണ്ട് അദ്ദേഹം ആരംഭിക്കുന്നു (ഡിസംബർ 21, 2012) തുടർന്ന് ഒരു വികസിത അന്യഗ്രഹ വംശം, ഗ്രഹനിലകൾ, നമുക്കെല്ലാവർക്കും പരിചിതമായ മറ്റ് സിദ്ധാന്തങ്ങൾ എന്നിവ ചർച്ച ചെയ്ത് തുടങ്ങുന്നു . 
 ഈ അവസരത്തിൽ അവന്റെ സുഹൃത്ത് അക്ഷമനായതിൽ അതിശയിക്കാനില്ല. എന്നിരുന്നാലും, വിഷ്ണു തന്റെ യഥാർത്ഥ സിദ്ധാന്തത്തിലേക്ക് നീങ്ങുന്നു – പുരോഗമിച്ച പൂർവ്വികരും ബുദ്ധിമാനും ആയ നാഗരികത രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത ഒരു കമ്പ്യൂട്ടർ സിമുലേഷനിലാണ് അവർ ജീവിക്കുന്നതെന്ന് അദ്ദേഹം പ്രസ്താവിക്കുന്നു. 
ബോധപൂർവ്വമായ യാഥാർത്ഥ്യത്തിന്റെ ഒരു അവസ്ഥയും ഉപബോധമനസ്സിന്റെ ഒരു തലവുമുണ്ടെന്ന് അദ്ദേഹം പറയുന്നു . ഉപബോധമനസ്സ് യാഥാർത്ഥ്യം 2012 ഡിസംബർ 21 ന് ശിഥിലമാകാൻ തുടങ്ങിയെന്ന് അദ്ദേഹം അവകാശപ്പെടുന്നു – അവസാനം, മനുഷ്യർക്ക് ഇനി സ്വപ്നം കാണാൻ കഴിയില്ല. തീർച്ചയായും, ഈ ഘട്ടത്തിൽ, കൃഷ്ണൻ നിരാശനായി, പോകാൻ ശ്രമിക്കുന്നു, 
എന്നാൽ വിഷ്ണു കണ്ണടച്ചപ്പോൾ, തന്റെയും കൃഷ്ണന്റെയും മറ്റൊരു പതിപ്പ് പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നു, അത് അവന്റെ സുഹൃത്തിനെ ഭയപ്പെടുത്തുന്നു, അയാൾ വീണ്ടും ഇരുന്നു; വിഷ്ണു കണ്ണുതുറന്നപ്പോൾ അവയുടെ മറ്റ് പതിപ്പുകൾ അപ്രത്യക്ഷമാകുന്നു. വിഷ്ണു കൃഷ്ണനെ തന്റെ പരീക്ഷണശാല കാണിച്ചു, അവിടെ അദ്ദേഹം തന്റെ എല്ലാ കണ്ടെത്തലുകളും നടത്തി.
 ഉപബോധമനസ്സിന് എങ്ങനെയാണ് സ്രഷ്ടാവിലേക്ക് ആക്സസ് ഉള്ളതെന്നും ഗോഡ് പാർടിക്ൾ ഉപയോഗിച്ചുകൊണ്ട്, കാലത്തിലൂടെ ഒഴുകുന്നത് നിങ്ങളുടെ ഓർമ്മകൾ വഹിക്കാത്ത കഠിനമായ മാർഗം അദ്ദേഹം പഠിച്ചുവെന്നും – നിങ്ങൾക്ക് സമയം തിരഞ്ഞെടുക്കാനാകില്ല, ഭാവി വർത്തമാനത്തെ നിർവ്വചിക്കുന്നു സ്വതന്ത്ര ഇച്ഛാശക്തി എന്ന ആശയം നിലവിലില്ല. അവൻ ഒഴുകിപ്പോയപ്പോൾ, ഭാര്യയും മകനും അവിടെ ഉണ്ടായിരുന്നില്ല – അവർ ഇനി അവന്റെ ജീവിതത്തിന്റെ ഭാഗമല്ല. 
 വിഷ്ണുവിന്റെ ഉപബോധമനസ്സിന്റെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള പുതിയ ലോകത്തിൽ, ഭൗതിക നിയമങ്ങൾ ബാധകമല്ല. ഭാവനയെ യാഥാർത്ഥ്യമാക്കുന്നതിലൂടെ, അത് ലോകത്തെ നശിപ്പിക്കാൻ സാധ്യതയുള്ള ആയുധമായി മാറും . വിഷ്ണു കൃഷ്ണ പ്രൊജക്റ്റ് അഗ്നി നൽകുകയും പോകാൻ ആവശ്യപ്പെടുകയും ചെയ്യുന്നു. ഇനിയാണ് യഥാർത്ഥ ട്വിസ്ററ് അത് സിനിമ കണ്ട് അറിയുക 
 This review of Navarasa season 1, episode 3 for the short film Project Agni

By fgt

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *