ഹാരോയും അനുയായികളും ഈജിപ്ഷ്യൻ മരുഭൂമിയിൽ അമിട്ടിന്റെ ശവകുടീരത്തിന്റെ സ്ഥാനം കണ്ടെത്തുന്നു. കെയ്‌റോയിൽ, ഹാരോയുടെ ലൊക്കേഷനിലേക്കുള്ള ലീഡ് ട്രാക്ക് ചെയ്യുമ്പോൾ സ്‌പെക്‌റ്ററും ഗ്രാന്റും ബ്ലാക്ക്‌ഔട്ടുകൾ അനുഭവിക്കുന്നു. വിവരങ്ങൾ നേടുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടതിന് ശേഷം, ഹാരോയുടെ പദ്ധതികളെക്കുറിച്ച് മുന്നറിയിപ്പ് നൽകുന്നതിനായി ഖോൺഷു തന്റെ സഹ ഈജിപ്ഷ്യൻ ദൈവങ്ങൾക്കും അവരുടെ അവതാരങ്ങൾക്കും ഇടയിൽ ഒരു കൗൺസിൽ വിളിക്കുന്നു, എന്നാൽ ഹാരോ ആ ആരോപണം വിജയകരമായി നിഷേധിക്കുന്നു. ഹതോറിന്റെ അവതാരമായ യാറ്റ്‌സിൽ, അമിട്ടിന്റെ ശവകുടീരത്തിന്റെ സ്ഥാനം അറിയാവുന്ന സ്‌പെക്ടറോട് പറയുന്നു. ലൈല സ്‌പെക്ടറിനെ കണ്ടെത്തി, സാർക്കോഫാഗസിന്റെ ഉടമയായ ആന്റൺ മൊഗാർട്ടിനെ കാണാൻ അവനെ കൊണ്ടുപോകുന്നു. ഹാരോ എത്തി അതിനെ നശിപ്പിക്കുന്നു, മൊഗാർട്ടിന്റെ ആളുകളുമായി യുദ്ധം ചെയ്ത് മരുഭൂമിയിലേക്ക് രക്ഷപ്പെടാൻ സ്പെക്‌ടറിനെയും ഗ്രാന്റിനെയും ലൈലയെയും നിർബന്ധിക്കുന്നു. ഗ്രാന്റ് സാർക്കോഫാഗസ് ശകലങ്ങളിൽ ചിലത് ഒരു നക്ഷത്ര ഭൂപടത്തിലേക്ക് കൂട്ടിച്ചേർക്കുന്നു, പക്ഷേ അത് കാലഹരണപ്പെട്ട രണ്ടായിരം വർഷമാണ്. ഖോൻഷു തന്റെ ശക്തി ഉപയോഗിച്ച് രാത്രിയിലെ ആകാശത്തെ ശരിയായ രാത്രിയിലേക്ക് ചുരുക്കി തിരിച്ചുവിടുന്നു, ഇത് ഗ്രാന്റിനേയും ലൈലയേയും അമ്മിതിന്റെ ശവകുടീരം കണ്ടെത്താൻ അനുവദിക്കുന്നു. മറ്റ് ദേവന്മാർ ഖോൻഷുവിനെ ഉഷാബ്തിയിൽ തടവിലാക്കി, ഗ്രാന്റിന്റെയും സ്‌പെക്ടറിന്റെയും ശരീരത്തിന് ഖോൻഷുവിന്റെ അധികാരം ഇല്ല.

By sk k

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *