OnePlus 11 Series 5G

വൺപ്ലസ് അതിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ മുൻനിര ലോഞ്ചായ വൺപ്ലസ് 11 5 ജിയുമായി വീണ്ടും തിരിച്ചെത്തിയിരിക്കുന്നു. OnePlus 11 5G ആൻഡ്രോയിഡ് മുൻനിര ഫോണുകളിലെ ഒരു ഗെയിം ചേഞ്ചറാണ്, പവർ മുതൽ പെർഫോമൻസ്, ക്വിക്ക് ചാർജിംഗ്, സ്മാർട്ട് ക്യാമറ കോൺഫിഗറേഷനുകൾ എന്നിവയെല്ലാം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

വർഷങ്ങളായി, സാംസങ്, ഐഫോണുകൾ എന്നിവയ്‌ക്കെതിരെ മത്സരിക്കുന്ന പ്രധാന മുൻനിര ബ്രാൻഡുകളിലൊന്നായി കമ്പനി ഉയർന്നു. വികസിപ്പിച്ച Qualcomm Snapdragon 8 Gen 2 പ്രോസസറോടുകൂടിയാണ് കമ്പനി പുതിയ OnePlus 11 5G യ്ക്ക് കരുത്ത് പകരുന്നത്.

OnePlus 11-ന്റെ നിങ്ങളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രധാനമായും രണ്ട് സ്‌പെക്ക് കോമ്പിനേഷനുകളിലേക്കാണ്. അതായത് 8 ജിബി റാമും 18 ജിബി റാമും, 128 ജിബി അല്ലെങ്കിൽ 256 ജിബി സ്റ്റോറേജും

ബോക്സിൽ

ഫോൺ യൂണിറ്റ്, ടൈപ്പ്-എ മുതൽ ടൈപ്പ്-സി ചാർജറും കേബിളും, സിം എജക്‌റ്റർ, ബ്ലാക്ക് ഫോൺ കെയ്‌സ്, ഡോക്യുമെന്റേഷൻ.

6.7 ഇഞ്ച് LTPO-3 2K AMOLED സ്‌ക്രീൻ, 120Hz-ന്റെ അഡാപ്റ്റബിൾ റിഫ്രഷ് റേറ്റ് ആണ് കമ്പനി ഉപയോഗിച്ചിരിക്കുന്നത്.

പ്രോസസ്സർ

ക്വാൽകോമിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ തലമുറ സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ 8 ജെൻ 2 ചിപ്പിന്റെ ഗുണം ലഭിച്ച ആദ്യത്തെ ഫോണുകളിലൊന്ന്.3.2 GHz Cortex-X3-ൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഒരു കോർ, 2.8 GHz Cortex-ൽ രണ്ട് കോറുകൾ ഉപയോഗിച്ച് എല്ലാ ജോലികളും വളരെ കാര്യക്ഷമമായി കമ്പാർട്ട്മെന്റലൈസ് ചെയ്യുന്നതിനായി നിലവിലുള്ള ഒക്ടാ കോറുകൾ വളരെ സമർത്ഥമായി വിഭജിച്ചിരിക്കുന്നു. -A715, മറ്റ് രണ്ടെണ്ണം 2.8 GHz Cortex-A710, ബാക്കി മൂന്ന് 2.0 GHz Cortex-A510. ഗെയിമുകൾ കളിക്കുന്നത് ഞങ്ങൾ ആസ്വദിച്ചു, കൂടുതൽ ശക്തിയും സുഗമവും എവിടെ ആവശ്യമാണെന്ന് അഡാപ്റ്റീവ് ഫ്രെയിം റേറ്റ് ഉറപ്പാക്കുന്നു. കൂടാതെ, OnePlus 11-ൽ കമ്പനി ഒരു പുതിയ Cryovelocity VC കൂളിംഗ് സിസ്റ്റം ഉപയോഗിച്ചിട്ടുണ്ട്, അതിനാൽ, നിങ്ങൾ ഒരേസമയം എത്ര ആപ്പുകൾ ഉപയോഗിച്ചാലും എത്ര തീവ്രമായ ഗെയിമുകൾ കളിച്ചാലും ഫോൺ ചൂട് സ്ഥിരത നിലനിർത്തുമെന്ന് ഉറപ്പാക്കുന്നു.

ഒ.എസ്

പുതിയ OnePlus 11 5G Android 13 അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള OxygenOS 13-ൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു, മറ്റെല്ലാ OnePlus ഫോണുകളെയും പോലെ ഇതിന് മൂന്ന് വർഷത്തേക്ക് എല്ലാ പ്രധാന അപ്‌ഡേറ്റുകളും നാല് വർഷം വരെ സുരക്ഷാ അപ്‌ഡേറ്റുകളും ലഭിക്കും. യുഐ ഇന്റർഫേസ് വളരെ വൃത്തിയുള്ളതും സുഗമവുമാണ്. 

ക്യാമറ

വൺപ്ലസ് 11 മികച്ച ചിത്രങ്ങൾ നൽകുന്നതിന് മൂന്നാം തലമുറ ഹാസൽബ്ലാഡ്-ബ്രാൻഡഡ് ക്യാമറ ഉപയോഗിക്കുന്നു.പ്രധാന സെൻസർ 50 മെഗാപിക്സൽ ക്യാമറ സോണി IMX890 ആണ്, അതിൽ f/1.8, OIS, PDAF എന്നിവയുടെ അപ്പർച്ചർ ഉണ്ട്. പ്രധാന സെൻസർ വളരെ സൂക്ഷ്മമായ വിശദാംശങ്ങളോടെ മികച്ച ചിത്രങ്ങൾ പകർത്തുന്നു. പ്രധാന സെൻസറിന് പിന്നാലെ ഉയർന്ന റെസല്യൂഷനുള്ള അൾട്രാ വൈഡ് 48 മെഗാപിക്സൽ സോണി IMX581 ക്യാമറ സെൻസറും f/2.2 അപ്പേർച്ചറും 115° ഫീൽഡ് വ്യൂവുമുണ്ട്, ഇത് നിങ്ങളുടെ വൈഡ് ഷോട്ടുകളിൽ കൂടുതൽ ഏരിയ ക്യാപ്‌ചർ ചെയ്യാൻ നിങ്ങളെ അനുവദിക്കുന്നു.

കൂടാതെ, വൈഡ് ലെൻസിൽ എച്ച്ഡിആർ, മാക്രോ ഫോട്ടോഗ്രാഫി കഴിവുകൾ എന്നിവ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, നിങ്ങൾക്ക് അടുത്തുള്ള വിഷയങ്ങളിൽ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കാനും അവ വിശദമായി പകർത്താനും കഴിയുമെന്ന് ഉറപ്പാക്കുന്നു. മൂന്നാമത്തെ സെൻസർ 32-മെഗാപിക്സൽ പോർട്രെയിറ്റ് ടെലിഫോട്ടോ ലെൻസാണ്.

OnePlus 11 5G-ന് 5,000mAh ബാറ്ററിയും ബോക്‌സിനുള്ളിൽ 100W ഫാസ്റ്റ് ചാർജറും ഉണ്ട്.

വിലനിർണ്ണയം

OnePlus 11 5G-യുടെ 8GB/128GB വേരിയന്റ് ₹56,999-നും 16GB/256GB വേരിയന്റ് ₹61,999-നും വിൽക്കും, ഫെബ്രുവരി 14 മുതൽ ആമസോണിലും OnePlus വെബ്‌സൈറ്റിലും സ്റ്റോറുകളിലും.

 

By sk k

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *